Logo Maker
download
Logo Maker icon

Logo Maker MOD APK (Mở Khóa Pro) v1.1.78

TTT TEAM
77+
Lượt tải xuống
Mọi lứa tuổi
Mọi lứa tuổi
download Tải Xuống Ngay!
Daftar

Alo, ai đó đang muốn làm logo hả? Vậy thì anh em tới đúng chỗ rồi. Logo Maker của TTT Team đây, một ứng dụng mà bất cứ ai muốn tạo logo trên điện thoại đều phải cần đến. Đầy tính năng xịn sò, hàng triệu mẫu logo có sẵn mà lại đảm bảo được tính chất “không trùng hàng” với bất kỳ ai khác. Bắt đầu thấy kích thích chưa? Triển luôn xem cụ thể nó như thế nào cùng APKMODY.COM nhé!

Giới thiệu Logo Maker

Logo Maker là một ứng dụng được tạo ra để làm duy nhất một việc: giúp bạn tạo ra những mẫu logo độc đáo. Bạn bị sếp dí cho một job thiết kế logo trong đúng một tiếng phải có sản phẩm? Có Logo Maker! Bạn bí ý tưởng sáng tạo đến nỗi đầu chẳng nảy số được cái gì? Có Logo Maker! Hay bạn sắp mở kinh doanh mà không muốn bỏ tiền ra thuê người làm logo? Vẫn cứ là có Logo Maker!

Kho logo vô tận

Nếu như bạn đã từng thức trắng đêm hay khóc lóc trước máy tính vì mãi chả nặn ra được một cái logo ưng ý nào thì đây: kho mẫu logo siêu to khổng lồ của Logo Maker đã đến để cứu bạn. Theo đó, ứng dụng này mang đến cho bạn một bữa tiệc buffet đồ họa đúng nghĩa. Bạn muốn một mẫu logo tối giản, thanh lịch cho công ty luật của mình? Có ngay. Cần một cái gì đó sặc sỡ, vui nhộn cho quán taco? Sẵn sàng. Từ phong cách cổ điển, vintage đến hiện đại, tối giản, tất cả đều có mặt ở đây. Theo như tôi tìm hiểu thì ứng dụng này có đến hơn 18000 mẫu logo khác nhau, tha hồ mà chọn, chẳng bao giờ hết được cả!

Anh em nghĩ rằng phải lục lọi từng mẫu một trong cái kho khổng lồ này? Không cần đâu! Logo Maker đã phân loại theo ngành nghề để bạn dễ dàng tìm thấy thứ mình cần. Có thể là ngành tài chính, bất động sản, y tế hay ẩm thực, giải trí, thời trang. Bạn chỉ cần nhập từ khóa hoặc chọn ngành nghề, và trong đúng một nốt nhạc, hàng loạt mẫu thiết kế liên quan sẽ hiện ra trước mắt bạn.

Tùy chỉnh mẫu logo của bạn

Kho mẫu chỉ là bề nổi thôi. Tùy biến mới là nơi mà phép màu xảy ra. Logo Maker giao hết quyền tự quyết cho bạn như một designer thực thụ. Cũng phải thôi, sản phẩm của bạn mà!. Phông chữ? Có. Màu sắc? Đầy. Biểu tượng, hình dạng và mấy thứ trang trí lung linh? Muốn gì cho đấy hết. Muốn biến màu xanh lè xanh lét thành hồng nóng bỏng? Được luôn. Thích biến phông chữ serif thành thứ gì đó hiện đại và sang chảnh? Làm ngay. Có logo mới mà chả tốn tí mồ hôi nào.

Chỉnh sửa nâng cao

Logo đẹp thì dễ, nhưng logo hoàn hảo thì mới là mục tiêu. Đối với những ai không bao giờ hài lòng với những gì có sẵn và luôn muốn chỉnh sửa từng chi tiết nhỏ nhất, công cụ chỉnh sửa nâng cao của Logo Maker chính là thứ mà bạn cần. Theo đó, hãy vào mục “Decoration” trong ứng dụng và làm mọi thứ bạn muốn. Trong đây có đủ các công cụ mà bạn cần như là xoay, nghiêng, lật, chỉnh sửa kích thước, cắt ghép, điều chỉnh bộ lọc… Nói không ngoa thì các ứng dụng chỉnh ảnh chỉnh hình hàng đầu cho điện thoại cũng chỉ có đến nhiêu đó mà thôi! Và Logo Maker thì có đủ các thứ đó cho bạn dùng.

Các kiểu phông chữ cho bạn chọn

Nói đến phông chữ, Logo Maker có nhiều phông hơn cả cỏ ngoài đồng. Bạn thích sự thanh lịch cổ điển của Times New Roman hay cái phong cách vui nhộn của Comic Sans (không ai đánh giá bạn đâu), có phông cho mọi khẩu vị. Và nếu bạn cảm thấy muốn phiêu lưu hơn, hãy kết hợp các phông chữ để tạo ra sản phẩm đúng chất độc nhất vô nhị. Làm cho logo của bạn trông chuyên nghiệp hay ngộ nghĩnh tùy ý.

Biểu tượng có sẵn

Không có logo nào hoàn chỉnh mà thiếu một biểu tượng đỉnh cao. Thư viện biểu tượng của Logo Maker thực sự điên rồ. Tôi cũng thực sự nể những nhà phát hành của ứng dụng này bởi trong đó có biểu tượng cho mọi thứ, kinh doanh, công nghệ rồi ẩm thực… Thế này thì sợ gì đụng hàng ai nữa, thậm chí bạn chọn đại một mẫu logo mà có thể có người dùng rồi, chèn thêm cái biểu tượng “signature” xíu rồi chỉnh nhẹ nhẹ vài thứ nữa đi thì đố ai dám nói logo của bạn trùng hàng đấy?

Tùy chọn xuất

Khi sản phẩm của bạn đã hoàn thành thì cũng đã đến lúc mang nó vào thực tiễn. Tùy chọn xuất file của Logo Maker thực sự linh hoạt mà bạn chắc chắn sẽ tìm thấy thứ mình cần ở đây. bạn cần PNG độ phân giải cao cho trang web của bạn? Một tệp vector cho in ấn? Hay bất kỳ định dạng nào bạn cần, Logo Maker đều đáp ứng. Và cho những ai là ngôi sao mạng xã hội, có các cài đặt sẵn cho tất cả các nền tảng chính. Facebook, Instagram, Twitter – sẵn sàng làm ngập tràn bảng tin của bạn với logo mới.

Phiên bản MOD APK của Logo Maker

Tính năng MOD

Mở Khóa Pro

Tải Logo Maker MOD APK cho Android

Với hơn 10 triệu lượt tải về tại cửa hàng Google Play, Logo Maker hiện đang là một trong những ứng dụng sáng tạo logo uy tín nhất trên thế giới hiện nay. Nếu bạn vẫn đang loay hoay chưa biết làm thế nào để tạo ra một chiếc logo của riêng mình thì mời anh tải ngay ứng dụng này về máy để trải nghiệm!

Thông Tin Ứng Dụng

Lần Cập Nhật Gần Nhất
Google Play IDcom.TTT.logomaker.logocreator.generator.designer
Thể LoạiThiết Kế
Phiên Bản1.1.78
Kích Thước26 MB
Tính Năng MODMở Khóa Pro
Yêu Cầu Android 4.4
Giá
Miễn Phí
Xếp Hạng Độ Tuổi
Everyone
Kết Nối Mạng
Chưa Rõ
download Tải Xuống

Các Phiên Bản Hiện Có chevron_right

Các mục khác của chevron_right